- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
1SMB5.0CA thru 1SMB170CA.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.17 | $0.17 |
Mga pagtutukoy ng 1SMB24CA TR13 Tech
Central Semiconductor - 1SMB24CA TR13 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Central Semiconductor - 1SMB24CA TR13
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Central Semiconductor |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 24V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 38.9V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 26.7V |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | SMB |
| serye | - |
| Power Line Protection | No |
| Power - Peak Pulse | 600W |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | DO-214AA, SMB |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Ibang pangalan | 1SMB24CA TR13 PBFREE 1SMB24CA TR13-TR 1SMB24CA TR13-TR-ND 1SMB24CATR13-TR |
| operating Temperature | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 18 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 15.4A |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| bidirectional Channels | 1 |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Central Semiconductor 1SMB24CA TR13.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1SMB24CA TR13 PBFREE | 1SMB24A TR13 | 1SMB24A TR13 PBFREE | 1SMB26A TR13 PBFREE |
| Manufacturer | Central Semiconductor Corp | Central Semiconductor | Central Semiconductor Corp | Central Semiconductor Corp |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| bidirectional Channels | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
I -download ang 1SMB24CA TR13 PDF Datasheets at Central Semiconductor na dokumentasyon para sa 1SMB24CA TR13 - Central Semiconductor.
1SMB24CASUNMATE
1SMB26ASUNMATE
1SMB24ASUNMATEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.